Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
S N 130,132 Panmala Yethe Vividha Thiakni Drainage Line Durusti Vishayak Kame Karne Re Tender
|
| Description |
S N 130,132 Panmala Yethe Vividha Thiakni Drainage Line Durusti Vishayak Kame Karne Re Tender&Amp#X0d
|
| Organisation | Pune Municipal Corporation | State Govt. and UT |
| Tender Id | 2024_PMCP_1063136_1 |
|
Reference Number |
PMC/ZONE 3/2024-25/SINHAGAD/149 |
| Tender Fee | 915 |
| EMD | 8425 |
| Tender Value | - |
| Place | panmala |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in/nicgep/app?page=FrontEndTenderDetailsExternal&service=page&tnid=1873497 |
| Start Date | August 22, 2024 14:30 |
| End Date |
Expired
29/08/2024
Expired 739 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Janta vasahat galli kr 1 te 40 yethe vividha thiakni drainage line durusti vishayak kame karne
Janta vasahat galli kr 1 te 40 yethe vividha thiakni drainage line durusti vishayak kame karne&#x0d
Read moreJanta vasahat galli kr 81 te 108 yethe vividha thiakni drainage line vishayak kame karne
Janta vasahat galli kr 81 te 108 yethe vividha thiakni drainage line vishayak kame karne&#x0d
Read moreJanta vasahat galli kr 41 te 80 yethe vividha thiakni drainage line vishayak kame karne
Janta vasahat galli kr 41 te 80 yethe vividha thiakni drainage line vishayak kame karne&#x0d
Read moreS n 132,131 panmala yethe vividh thikani sarvajanik shauchalay durusti v gavani vishayak kame karne
S n 132,131 panmala yethe vividh thikani sarvajanik shauchalay durusti v gavani vishayak kame karne&#x0d
Read moreMaharshinagar chal yethe drainage durusti vishayak kame karne
Maharshinagar chal yethe drainage durusti vishayak kame karne
Read moreS n 130,132,999 panmala janta vasahat yethe raste vishayak kame karne
S n 130,132,999 panmala janta vasahat yethe raste vishayak kame karne&#x0d
Read moreKalas fulenagar yethe vividha thikani drainage line durusti vishayak kame karane
Kalas fulenagar yethe vividha thikani drainage line durusti vishayak kame karane
Read moreKalas fulenagar yethe vividha thikani drainage line durusti vishayak kame karane
Kalas fulenagar yethe vividha thikani drainage line durusti vishayak kame karane
Read moreDhayari fhata yethe parisarat drainage line durusti vishayak kame karne
Dhayari fhata yethe parisarat drainage line durusti vishayak kame karne&#x0d
Read moreGanesh nagar hevan park yethe drainage durusti vishayak kame karne.
Ganesh nagar hevan park yethe drainage durusti vishayak kame karne. &#x0d
Read moreof your Industry type