Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Janta Vasahat Galli Kr 1 Te 40 Yethe Vividha Thiakni Drainage Line Durusti Vishayak Kame Karne
|
| Description |
Janta Vasahat Galli Kr 1 Te 40 Yethe Vividha Thiakni Drainage Line Durusti Vishayak Kame Karne&Amp#X0d
|
| Organisation | Pune Municipal Corporation | State Govt. and UT |
| Tender Id | 2024_PMCP_1063221_1 |
|
Reference Number |
PMC/ZONE 3/2024-25/SINHAGAD/153 |
| Tender Fee | 415 |
| EMD | 8403 |
| Tender Value | - |
| Place | janta vasahat |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in/nicgep/app?page=FrontEndTenderDetailsExternal&service=page&tnid=1855786 |
| Start Date | August 09, 2024 14:30 |
| End Date |
Expired
19/08/2024
Expired 748 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Janta vasahat galli kr 81 te 108 yethe vividha thiakni drainage line vishayak kame karne
Janta vasahat galli kr 81 te 108 yethe vividha thiakni drainage line vishayak kame karne&#x0d
Read moreJanta vasahat galli kr 41 te 80 yethe vividha thiakni drainage line vishayak kame karne
Janta vasahat galli kr 41 te 80 yethe vividha thiakni drainage line vishayak kame karne&#x0d
Read moreJanta vasahat galli kr 21 te 40 gallibol conceretikaran karne
Janta vasahat galli kr 21 te 40 gallibol conceretikaran karne&#x0d
Read moreS n 130,132 panmala yethe vividha thiakni drainage line durusti vishayak kame karne re tender
S n 130,132 panmala yethe vividha thiakni drainage line durusti vishayak kame karne re tender&#x0d
Read moreJanta vasahat galli kr 1 te 20 vividh thikani conceretikaran karne
Janta vasahat galli kr 1 te 20 vividh thikani conceretikaran karne&#x0d
Read moreJanta vasahat yethe shouchalay durusti karne
Janta vasahat yethe shouchalay durusti karne&#x0d
Read moreSwaccha sarvekshan antargat prabhag kr 30 janta vasahat madhil galli kr 1 te 108 madhil vividh shouchalay dekhbhal durusti karne
Swaccha sarvekshan antargat prabhag kr 30 janta vasahat madhil galli kr 1 te 108 madhil vividh shouchalay dekhbhal durusti karne&#x0d
Read moreShivnerinagar galli kr. 9 yethe v parisarat drainage durusti vishayak kame karne.
Shivnerinagar galli kr. 9 yethe v parisarat drainage durusti vishayak kame karne.&#x0d
Read moreJanta vasahat parisaramadhe sarvajanik shauchalay durusti vishayak kame karne
Janta vasahat parisaramadhe sarvajanik shauchalay durusti vishayak kame karne&#x0d
Read moreKedarinagar galli kr.7 te 11 yethe drainage line takne, durusti kame karne.
Kedarinagar galli kr.7 te 11 yethe drainage line takne, durusti kame karne. &#x0d
Read moreof your Industry type