Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
S N 130,132,999 Panmala Janta Vasahat Yethe Raste Vishayak Kame Karne
|
| Description |
S N 130,132,999 Panmala Janta Vasahat Yethe Raste Vishayak Kame Karne&Amp#X0d
|
| Organisation | Pune Municipal Corporation | State Govt. and UT |
| Tender Id | 2024_PMCP_1063208_1 |
|
Reference Number |
PMC/ZONE 3/2024-25/SINHAGAD/152 |
| Tender Fee | 415 |
| EMD | 8429 |
| Tender Value | - |
| Place | janta vasahat |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in/nicgep/app?page=FrontEndTenderDetailsExternal&service=page&tnid=1855774 |
| Start Date | August 09, 2024 14:30 |
| End Date |
Expired
19/08/2024
Expired 742 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Janta vasahat parisarat drainage vishayak kame karne
Janta vasahat parisarat drainage vishayak kame karne
Read moreJanta vasahat madhe gavani vishayak kame karne
Janta vasahat madhe gavani vishayak kame karne
Read morePanmala v savitribai vasahat yethe vidyut vishyak kame karne
Panmala v savitribai vasahat yethe vidyut vishyak kame karne&#x0d
Read moreS n 132,131 panmala yethe vividh thikani sarvajanik shauchalay durusti v gavani vishayak kame karne
S n 132,131 panmala yethe vividh thikani sarvajanik shauchalay durusti v gavani vishayak kame karne&#x0d
Read moreS n 130,132 panmala yethe vividha thiakni drainage line durusti vishayak kame karne re tender
S n 130,132 panmala yethe vividha thiakni drainage line durusti vishayak kame karne re tender&#x0d
Read moreTadimala vasahat yethe drenej vishayak kame karne.
Tadimala vasahat yethe drenej vishayak kame karne. &#x0d
Read moreJanata vasahat yethe vidyut vishayak kame karne.
Janata vasahat yethe vidyut vishayak kame karne.&#x0d
Read moreJanta vasahat vividh thikani gavani vishayak kame karne
Janta vasahat vividh thikani gavani vishayak kame karne&#x0d
Read moreKamela vasahat v parisarat raste vishayak kame karne.
Kamela vasahat v parisarat raste vishayak kame karne. &#x0d
Read moreSwami vivekanand yethe raste vishayak kame karne.
Swami vivekanand yethe raste vishayak kame karne. &#x0d
Read moreof your Industry type