Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
S.N.48/3,Ganeshngar Yethil Drenej Vishyak Kame Karne.
|
| Description |
S.N.48/3,Ganeshngar Yethil Drenej Vishyak Kame Karne.
|
| Organisation | Government of Maharashtra |
| Tender Id | 2023_PMCP_922291_1 |
|
Reference Number |
PMC/ZONE1/NAGARROAD/70-2023 |
| Tender Fee | 415 |
| EMD | 4233 |
| Tender Value | - |
| Place | NAGARROAD WARD OFFICE |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in |
| Start Date | July 05, 2023 15:30 |
| End Date |
Expired
12/07/2023
Expired 1151 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Anjali nagar yethil drenej durusti vishyak kame karne
Anjali nagar yethil drenej durusti vishyak kame karne
Read moreBidikamgar sukrevasti yethil drenej line vishyak kame karne.
Bidikamgar sukrevasti yethil drenej line vishyak kame karne.
Read moreSantoshnagar yethe drenej drenej durusti vishyak kame karne
Santoshnagar yethe drenej drenej durusti vishyak kame karne
Read moreViman nagar yethil drenej durusti vishyak kame karane.
Viman nagar yethil drenej durusti vishyak kame karane.
Read moreRajaram patil nagar yethil drenej vishyak kame karnne.
Rajaram patil nagar yethil drenej vishyak kame karnne.
Read morePune kotharud s.n. 143/3 144/3 thorat udyanatil kai.vastad balbhim mokate jaltran talav yethil durusti vishyak kame karne
Pune kotharud s.n. 143/3 144/3 thorat udyanatil kai.vastad balbhim mokate jaltran talav yethil durusti vishyak kame karne
Read moreVividh thikani drenej line vishyak kame karne.
Vividh thikani drenej line vishyak kame karne. &#x0d
Read moreAagam mandir parisarat drenej vishyak kame karne
Aagam mandir parisarat drenej vishyak kame karne
Read moreWeikfield jhopadpatti yethil drainage vishyak kame karne.
Weikfield jhopadpatti yethil drainage vishyak kame karne.&#x0d
Read moreRamtekdi indstrial area madhye drenej vishyak kame karne.
Ramtekdi indstrial area madhye drenej vishyak kame karne. &#x0d
Read moreof your Industry type