Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Prabhag Kr 33 Vadgaon Bu. Jadhavnagar S.N.41/42/1 Part Amenity Space Bahuuddeshiy Krida Hall Madhe Vidyut Vishyak Kame Karne
|
| Description |
Prabhag Kr 33 Vadgaon Bu. Jadhavnagar S.N.41/42/1 Part Amenity Space Bahuuddeshiy Krida Hall Madhe Vidyut Vishyak Kame Karne
|
| Organisation | Government of Maharashtra |
| Tender Id | 2023_PMCP_952699_1 |
|
Reference Number |
PMC/ZONE 3/2023-24/SINHAGAD/254 |
| Tender Fee | 415 |
| EMD | 6778 |
| Tender Value | - |
| Place | DMC Office Zone 3 ShivajiraoDhereUdyogBhavanTilak |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in |
| Start Date | October 13, 2023 14:30 |
| End Date |
Expired
23/10/2023
Expired 1047 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Prabhag kra.33 vadgaon budruk jadhavnagar s.no.41/42/1 part amenity space bahuuddeshiy krida hall vikasit karne, furniture karne, abhyasika furniture karne.
As per tender abstract
Read morePrabhag kr.33, vadgav bu. jadhavnagar s.no.41/42/1 part amenity space bahu uddeshiya krida hall viksit karne, furniture karne, abhyasika furniture karne.
As per tender abstract
Read morePrabhag kr 34 madhe vadgav bu. s.n.12 yethe suru aslelya mahila bachat bajar kendra yethe vidyut vishyak kame karne
Prabhag kr 34 madhe vadgav bu. s.n.12 yethe suru aslelya mahila bachat bajar kendra yethe vidyut vishyak kame karne
Read morePrbhag kr. 38 jadhavnagar bhag 1 madhe raste vishayak kame karne.
Prbhag kr. 38 jadhavnagar bhag 1 madhe raste vishayak kame karne.&#x0d
Read morePrbhag kr. 38 jadhavnagar parisar s.n. 48/1 b yethe dambrikarn karne.
Prbhag kr. 38 jadhavnagar parisar s.n. 48/1 b yethe dambrikarn karne.&#x0d
Read morePrabhag kr 13 madhe panipuravtha vishyak dainandin
Prabhag kr 13 madhe panipuravtha vishyak dainandin&#x0d dekhbhal durusti karne
Read morePrabhag kr. 32 madhe s.n. 113 madhe aarakshit aslele play ground vikasit karne.
As per tender abstract
Read morePrabhag kr.19 madhe vidyut vishyak kame karane
Prabhag kr.19 madhe vidyut vishyak kame karane
Read morePrabhag kr.5 madhe vidyut vishyak kame karne.
Prabhag kr.5 madhe vidyut vishyak kame karne.
Read morePrabhag kr. 41 madhe kondhwa bu. parisar, rajmata colony parisar v vividh thikani vidyut vishyak kame karne
Prabhag kr. 41 madhe kondhwa bu. parisar, rajmata colony parisar v vividh thikani vidyut vishyak kame karne&#x0d
Read moreof your Industry type