Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Work No. 13 1.Prabhag 61 Varsha Nagar Rsno612 Yethil Khulya Jage Madhye Yoga/Vipashyanna Kendra Bandhane. 2.Kmc Prabhag 61 Varsha Nagar Yethil Shamrao Name Ghar Te Raghunath Lad Ghar Yanchya Ghara Paryant Rasta Karne.
|
| Description |
Work No. 13 1.Prabhag 61 Varsha Nagar Rsno612 Yethil Khulya Jage Madhye Yoga/Vipashyanna Kendra Bandhane. 2.Kmc Prabhag 61 Varsha Nagar Yethil Shamrao Name Ghar Te Raghunath Lad Ghar Yanchya Ghara Paryant Rasta Karne.
|
| Organisation | Government of Maharashtra |
| Tender Id | 2023_KMC_952924_13 |
|
Reference Number |
KMC/PWD/2023-24/76 |
| Tender Fee | 2000 |
| EMD | 16236 |
| Tender Value | - |
| Place | ADDITIONAL COMMISSIONER OFFICE |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in |
| Start Date | October 13, 2023 15:00 |
| End Date |
Expired
30/10/2023
Expired 1042 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Work no. 15 - prabhag 66 swatantray sainik vasahat yethe rsno 549/550 rekhankanatil khulya jage madhye yoga/vipashyanna kendra bandhane.
Work no. 15 - prabhag 66 swatantray sainik vasahat yethe rsno 549/550 rekhankanatil khulya jage madhye yoga/vipashyanna kendra bandhane.
Read moreWork no. 12 - prabhag 60 laxmi vasahat yethil rsno 699/1 ya rekhankanatil khulya jage madhye (yoga center) hall bandhane.
Work no. 12 - prabhag 60 laxmi vasahat yethil rsno 699/1 ya rekhankanatil khulya jage madhye (yoga center) hall bandhane.
Read moreWork no. 5 - prabhag 69 tapovan yethil rsno731 paiki khulya jaget (yoga center) hall bandhane.
Work no. 5 - prabhag 69 tapovan yethil rsno731 paiki khulya jaget (yoga center) hall bandhane.
Read moreWork no. 4 - prabhag 71 (juna) surve nagar datta mandir yethil rsno845 rekhankanatil khulya jaget (yoga center) hall bandhane.
Work no. 4 - prabhag 71 (juna) surve nagar datta mandir yethil rsno845 rekhankanatil khulya jaget (yoga center) hall bandhane.
Read moreWork no. 1 - kolhapur mahanagarpalika prabhag 12 nagala park yethil maharashtra sanskrutik mandal te om bedake ghar te dhanappa shahapure ghar te bhosale ghara paryant rasta dambarikaran karne.
Work no. 1 - kolhapur mahanagarpalika prabhag 12 nagala park yethil maharashtra sanskrutik mandal te om bedake ghar te dhanappa shahapure ghar te bhosale ghara paryant rasta dambarikaran karne.
Read moreTembhruni road yethil hemant khilare ghar te maruti vyavhare ghar rasta concretekaran karane (prabhag 5)
Tembhruni road yethil hemant khilare ghar te maruti vyavhare ghar rasta concretekaran karane (prabhag 5)
Read moreWork no. 2 - prabhag 4 antargat line bajar purv govind colony yethil raikar ghara lagat 9 inch gutter karne.
Work no. 2 - prabhag 4 antargat line bajar purv govind colony yethil raikar ghara lagat 9 inch gutter karne.
Read morePrabhag kr. 61 vanwadi sr.no. 77 yethil astitwatil mahadji shinde shala yethil juni emart padun navin e- learning shala bandhne
As per tender abstract
Read morePrabhag kra.61 wanwadi s.no.77 yethil astitvatil mahadji shinde shala yethil juni imarat padun navin e-learning shala bandhane.
As per tender abstract
Read moreWork no. 1 - prabhag 17 sadar bajar buddhihar te sunil lavate ghara samoril channel che coping unchi vadhavane v rajendra chavan ghar te mahesh salokhe ghar te khandekar ghara paryant gutter karne.
Work no. 1 - prabhag 17 sadar bajar buddhihar te sunil lavate ghara samoril channel che coping unchi vadhavane v rajendra chavan ghar te mahesh salokhe ghar te khandekar ghara paryant gutter karne.
Read moreof your Industry type