Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne 1,Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne
|
| Description |
|
| Organisation | Planning Department Maharashtra | undefined |
| Tender Id | GEM/2023/B/4389409 |
|
Reference Number |
- |
| Tender Fee | - |
| EMD | - |
| Tender Value | 2 Crore |
| Place | |
| Link |
View Original Tender Notice
https://gem.gov.in/ |
| Start Date | December 23, 2023 20:33 |
| End Date |
Expired
02/01/2024
Expired 976 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Award of Contract & Bid Results
NAVKAR SALES CORPORATION
53319898
Technical Evaluation Results
| S.No. | Seller Name | Offered Item | Participated On | MSE/MII Status | Status |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Arihant Infotech | - | 02-01-2024 11:28:08 | N/A | Qualified |
| 2 | NAVKAR SALES CORPORATION | - | 01-01-2024 17:28:39 | N/A | Qualified |
| 3 | RELIABLE SERVICES | - | 02-01-2024 11:05:22 | N/A | Qualified |
Financial Evaluation Results
| S.No. | Seller Name | Offered Item | Total Price | Rank |
|---|---|---|---|---|
| 1 | NAVKAR SALES CORPORATION | Item Categories : Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne -1,Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne- | 53319898.00 | L1 |
| 2 | RELIABLE SERVICES | Item Categories : Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne -1,Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne- | 53371592.00 | L2 |
| 3 | Arihant Infotech | Item Categories : Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne -1,Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne- | 53835410.00 | L3 |
Ordered Items & Contract Pricing
| Product | Brand | Model | Ordered Quantity | Price |
|---|---|---|---|---|
| Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne -1 | NA | BOQ Item | 325 | ₹ 35479275.000 |
| Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne-2 | NA | BOQ Item | 100 | ₹ 4489300.000 |
| Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne-3 | NA | BOQ Item | 3 | ₹ 1198323.000 |
| Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne-4 | NA | BOQ Item | 125 | ₹ 11831250.000 |
| Gruhavibhaga Sathi Sadhan Samagri Kharedi Karne-5 | NA | BOQ Item | 325 | ₹ 321750.000 |
Nm police sathi sangnak sanch kharedi karne-1,nm police sathi sangnak sanch kharedi karne-2,nm poli
Read more
Pune mahanagar palikechya arogya vibhagasathi dialysis rugnankarita p.d. bottles va itar sadhan samagri kharedi karne
Pune mahanagar palikechya arogya vibhagasathi dialysis rugnankarita p.d. bottles va itar sadhan samagri kharedi karne
Read moreN p partur sathi agnishaman balkatikaran antargatsahitya kharedi karne
N p partur sathi agnishaman balkatikaran antargatsahitya kharedi karne
Read moreNiyantran kaksh sathi bintari sahitya kharedi-1,niyantran kaksh sathi bintari sahitya kharedi-2,niy
Read more
Pune manapachya primary education kadil vividh school sathi sharirik shikshan sahitya kharedi karne.
Pune manapachya primary education kadil vividh school sathi sharirik shikshan sahitya kharedi karne.
Read morePune manapachya primary education kadil 3 kridaniketan school sathi krida sahitya kharedi karne.
Pune manapachya primary education kadil 3 kridaniketan school sathi krida sahitya kharedi karne.
Read moreSanghanak kharedi karne,printer color kharedi karne,printer black and white kharedi karne,computer
Read more
Amalner nagarparishade 2026-27 sathi agnishaman vibhagache balkatikaran karane kami agnishaman vhibhagasathi sahitya kharedi karne.
Amalner nagarparishade 2026-27 sathi agnishaman vibhagache balkatikaran karane kami agnishaman vahan v itar vahan durusti karne v durusti kami lagnare sahitya purvine.
Read moreof your Industry type