Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Camera Basavine V Tadanushangik Kame Karne
|
| Description |
|
| Organisation | Rural Development Department | undefined |
| Tender Id | GEM/2023/B/3758090 |
|
Reference Number |
- |
| Tender Fee | - |
| EMD | - |
| Tender Value | - |
| Place | |
| Link |
View Original Tender Notice
https://gem.gov.in/ |
| Start Date | August 01, 2023 15:49 |
| End Date |
Expired
12/08/2023
Expired 1118 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Award of Contract & Bid Results
Vedant Communication
784000
Technical Evaluation Results
| S.No. | Seller Name | Offered Item | Participated On | MSE/MII Status | Status |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | CONTIPRO SOLUTIONS | Make : NA Model : CCTV Puravine Title : CCTV Puravine | 11-08-2023 23:10:24 | N/A | Qualified |
| 2 | SAGAR ELECTRO SYSTEM | Make : NA Model : Camera and accessories Title : Camera and accessories | 12-08-2023 09:32:54 | N/A | Qualified |
| 3 | Vedant Communication | Make : NA Model : Camera Title : Camera | 12-08-2023 09:38:21 | N/A | Qualified |
Financial Evaluation Results
| S.No. | Seller Name | Offered Item | Total Price | Rank |
|---|---|---|---|---|
| 1 | Vedant Communication | Item Categories : Camera Basavine v Tadanushangik Kame karne | 784000.00 | L1 |
| 2 | SAGAR ELECTRO SYSTEM | Item Categories : Camera Basavine v Tadanushangik Kame karne | 795200.00 | L2 |
| 3 | CONTIPRO SOLUTIONS | Item Categories : Camera Basavine v Tadanushangik Kame karne | 800900.00 | L3 |
Ordered Items & Contract Pricing
| Product | Brand | Model | Ordered Quantity | Price |
|---|---|---|---|---|
| Camera | NA | Camera | 1 | ₹ 784000.000 |
Appointment of a project management agency (pma) for supervision, monitoring, quality and quantity assurance, quality inspection of materials, verification of joint inventory, monitoring of work progress, pre & post-implementation analysis of the underground cable project works in n r mohalla and v v mohalla o&m division of mysuru city
Appointment of a project management agency (pma) for supervision, monitoring, quality and quantity assurance, quality inspection of materials, verification of joint inventory, monitoring of work progress, pre & post-implementation analysis of the underground cable project works in n r mohalla and v v mohalla o&m division of mysuru city
Read moreKothrud bavdhan kshetriya karyalay antargat pr 12 madhil pol earthing karne , pol painting karne , junction box basavine v etar tadanushangik kame karne
Kothrud bavdhan kshetriya karyalay antargat pr 12 madhil pol earthing karne , pol painting karne , junction box basavine v etar tadanushangik kame karne
Read moreSamarthnagar v iter parisarat drainage line vishayak v tadanushangik kame karne
Samarthnagar v iter parisarat drainage line vishayak v tadanushangik kame karne&#x0d
Read moreManikbag v iter parisarat drainage line vishayak v tadanushangik kame karne
Manikbag v iter parisarat drainage line vishayak v tadanushangik kame karne&#x0d
Read moreZone kr. 4 antargat astitvatil drenej line varil gates chi dekhabhal durusti v navyane gates basavine tadanushangik kame karne.
Drenej line varil gates chi dekhabhal durusti v navyane gates basavine tadanushangik kame karne.
Read moreKarakari abhiyanta swargate panipurvatha vibhag karamank 1 antargat narhe nandoshi sanasnagar gavamadhe panyachya takay basavine v tadanushangik kame karne.
Karakari abhiyanta swargate panipurvatha vibhag karamank 1 antargat narhe nandoshi sanasnagar gavamadhe panyachya takay basavine v tadanushangik kame karne.
Read moreKothrud bavdhan kshetriya karyalayachi emarat durusti v tadanushangik kame karne
Kothrud bavdhan kshetriya karyalayachi emarat durusti v tadanushangik kame karne
Read moreHolkar jalkendra yethe pumping v tadanushangik durustichi vividh kame karne.
Holkar jalkendra yethe pumping v tadanushangik durustichi vividh kame karne.
Read moreKothrud bavdhan kshetriy karyalya antargat vividh thikani drainage durusti v durusti kame majuranmarfat karne v tadanushangik kame karne
Kothrud bavdhan kshetriy karyalya antargat vividh thikani drainage durusti v durusti kame majuranmarfat karne v tadanushangik kame karne
Read moreSavitrinagar , hingane, v etar parisarat drenej line vishyak v tadanushangik kame karne.
Savitrinagar , hingane, v etar parisarat drenej line vishyak v tadanushangik kame karne.&#x0d
Read moreof your Industry type