Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Prabhag Kra.23 Madhye Sasanenagar Kale Borate Nagar Yethe Pune Manapa Shalesathi Arakshit Jagevar Semi English Shala Bandhane.
|
| Description |
As Per Tender Abstract
|
| Organisation | Government of Maharashtra |
| Tender Id | 2023_PMCP_917212_1 |
|
Reference Number |
PMC/BHAVAN/50/2023 |
| Tender Fee | 6079 |
| EMD | 1.06 Lakh |
| Tender Value | - |
| Place | SE Bhavan Office |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in |
| Start Date | June 28, 2023 20:00 |
| End Date |
Expired
12/07/2023
Expired 1149 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Prabhag kra.23 madhye sasanenagar kale borate nagar yethe pune manapa shalesathi arakshit jagevar semi english shala bandhane.
As per tender abstract
Read morePrabhag kr.23, madhye sasanenagar kale boratenagar roadvaril s.no.29/2/a/2 paiki kshetrafal 925.21 chou.mi. 29/1/6 paiki kshetrafal 528 chu.mi. s.no.26/1/5 paiki kshetrafal 1387.25 chou.mi. pune manapa shalesathi arakshit jagesemi english shala b
As per tender abstract
Read moreManapa shala maulana shala madhil apang vyaktisathi shouchalay bandhane
Manapa shala maulana shala madhil apang vyaktisathi shouchalay bandhane
Read moreSwatchtagruh (mutari) kalas yethil manapa shala devkar shala yethe mutari bandhane
Swatchtagruh (mutari) kalas yethil manapa shala devkar shala yethe mutari bandhane
Read morePrabhag kra.41 madhye yevalewadi parisarat manapa shalechi imarat bandhane.
As per tender abstract
Read morePrabhag kr.23, madhe sasanenagar kale boratenagar roadvaril s.no.29/2/a/2 paiki shetrafal 925.21 chou.mi.29/1/6 paiki shetrafal 528 chou.mi.s.no.26/1/5 paiki shetrafal 1387.25 chou.mi. pune manpa shalesathi arakshit jagesemi english shala bandhne
As per tender abstract
Read moreManapa imarati/ shala / davakhana madhye vividh vikas kame karne.
Manapa imarati/ shala / davakhana madhye vividh vikas kame karne.
Read moreManapa shalan madhye mulinsathi swacthagruh bandhane v etar durusti karne.(bhavan)
Manapa shalan madhye mulinsathi swacthagruh bandhane v etar durusti karne.(bhavan)
Read morePune mahanagarpalika prathmik shala emarati durusti antargat vividh manapa shala madhe simabhint bandhane va durusti karane
Pune mahanagarpalika prathmik shala emarati durusti antargat vividh manapa shala madhe simabhint bandhane va durusti karane
Read moreManapa shala madhye (prabhag kr.3) vividh vikas kame karane.
Manapa shala madhye (prabhag kr.3) vividh vikas kame karane.
Read moreof your Industry type