Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Ganeshmala Dattawadi Panmala S.N 999 Yethil Parisaramadhe Chembar Durustichi Kame Karne
|
| Description |
Ganeshmala Dattawadi Panmala S.N 999 Yethil Parisaramadhe Chembar Durustichi Kame Karne&Amp#X0d
|
| Organisation | Pune Municipal Corporation | State Govt. and UT |
| Tender Id | 2024_PMCP_1063045_1 |
|
Reference Number |
PMC/ZONE 3/2024-25/SINHAGAD/142 |
| Tender Fee | 415 |
| EMD | 8434 |
| Tender Value | - |
| Place | ganeshmala |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in/nicgep/app?page=FrontEndTenderDetailsExternal&service=page&tnid=1855555 |
| Start Date | August 09, 2024 14:30 |
| End Date |
Expired
19/08/2024
Expired 745 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
S.n 130 parisaramadhe chembar durusti vishayak kame karne
S.n 130 parisaramadhe chembar durusti vishayak kame karne&#x0d
Read moreS.n 132,130 panmala, ganeshmala parisaramadhe vividh thikani sarvajanik shauchalay v mutarinchi dekhbhal durusti karne.
S.n 132,130 panmala, ganeshmala parisaramadhe vividh thikani sarvajanik shauchalay v mutarinchi dekhbhal durusti karne.&#x0d
Read moreDattawadi savitribai fule vasahat ganeshmala panmala yethil anganwadi samaj mandir dekhbhal v durusti karne
Dattawadi savitribai fule vasahat ganeshmala panmala yethil anganwadi samaj mandir dekhbhal v durusti karne &#x0d
Read moreDattawadi samata nagar navashya maruti parisaramadhe gavani vishayak durustichi kame karne
Dattawadi samata nagar navashya maruti parisaramadhe gavani vishayak durustichi kame karne&#x0d
Read moreSinhgad road kshetriy karyalay antargat yenarya prabhag kr.28 madhil dandekar pul, dattawadi, s.n 132 rajiv gandhi nagar panmala yethil shauchalay ctpt antargat dekhbhal durustichi kame karne.
Sinhgad road kshetriy karyalay antargat yenarya prabhag kr.28 madhil dandekar pul, dattawadi, s.n 132 rajiv gandhi nagar panmala yethil shauchalay ctpt antargat dekhbhal durustichi kame karne.&#x0d
Read moreDattawadi, ganeshmala, dandekarpool, panmala, janta vasahat parisaratil ganeshutsav mandav ubharne
Dattawadi, ganeshmala, dandekarpool, panmala, janta vasahat parisaratil ganeshutsav mandav ubharne
Read morePrabhag kr 30 madhil janta vasahat, ganeshmala, dattawadi,dandekar pul,panmala,s.n 132 rajiv gandhinagar parisaratil radaroda uchalne
Prabhag kr 30 madhil janta vasahat, ganeshmala, dattawadi,dandekar pul,panmala,s.n 132 rajiv gandhinagar parisaratil radaroda uchalne&#x0d
Read moreSinhgadrod kshetriy karyalay anatargt pra kr.28 madhil dandekarpul, s.n 132 rajiv gandhinagr, panmala, dattawadi, ganeshmala, savitribai fule vashat, annabhu sathe vsahat,hingne sarvajanik/ sulabh shaouchalay durusti mutaryanchi durustichi kame karne
Sinhgadrod kshetriy karyalay anatargt pra kr.28 madhil dandekarpul, s.n 132 rajiv gandhinagr, panmala, dattawadi, ganeshmala, savitribai fule vashat, annabhu sathe vsahat,hingne sarvajanik/ sulabh shaouchalay durusti mutaryanchi durustichi kame karne
Read morePu. l deshpande arogya kothi samatanagar ganeshmala parisaramadhe drainage lainchya dekhbhal durustichi kame karne
Pu. l deshpande arogya kothi samatanagar ganeshmala parisaramadhe drainage lainchya dekhbhal durustichi kame karne&#x0d
Read moreSinhgad road shetriya karyalya antrgat yenarya janata vasahat, panmala, ganeshmala, dandekar pul, dattwadi v footpath durustichi kame karane.
Sinhgad road shetriya karyalya antrgat yenarya janata vasahat, panmala, ganeshmala, dandekar pul, dattwadi v footpath durustichi kame karane.
Read moreof your Industry type