Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Prabhag Kra 17 Madhil Nana Peth Kavathe Bol Mutari ,Kumbhar Wada Shouchalay Durusti Vishyak Kame Karane
|
| Description |
Prabhag Kra 17 Madhil Nana Peth Kavathe Bol Mutari ,Kumbhar Wada Shouchalay&Amp#X0d
Durusti Vishyak Kame Karane
|
| Organisation | Pune Municipal Corporation | State Govt. and UT |
| Tender Id | 2024_PMCP_1071811_1 |
|
Reference Number |
PMC/DMC-5/BHAVANI/2024/59 |
| Tender Fee | 915 |
| EMD | 7333 |
| Tender Value | - |
| Place | Nana Peth |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in/nicgep/app?page=FrontEndTenderDetailsExternal&service=page&tnid=1869936 |
| Start Date | August 23, 2024 14:30 |
| End Date |
Expired
02/09/2024
Expired 731 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Prabhag kra 17 madhe nana peth,budhwar peth yethil shouchalay aani mutaryanchi durusti karane
Prabhag kra 17 madhe nana peth,budhwar peth yethil shouchalay aani&#x0d mutaryanchi durusti karane
Read morePrabhag kra 17 madhe bhandaari bol yethil shouchalay durusti vishyak kame karane
Prabhag kra 17 madhe bhandaari bol yethil shouchalay durusti vishyak kame&#x0d karane
Read morePrabhag kra 18,824 bhawani peth parisaratil shouchalay durusti vishyak kame karane
Prabhag kra 18,824 bhawani peth parisaratil shouchalay durusti vishyak kame karane
Read morePrabhag kra 19,512 bhawani peth parisaratil shouchalay durusti vishyak kame karane
Prabhag kra 19,512 bhawani peth parisaratil shouchalay durusti vishyak kame karane
Read morePrabhag kra 17 madhil vajradehi mitra mandal,raviwar peth va etar avashyak thikani parisaratil shouchalay va mutari durusti vishyak kame karane
Prabhag kra 17 madhil vajradehi mitra mandal,raviwar peth va etar avashyak&#x0d thikani parisaratil shouchalay va mutari durusti vishyak kame karane
Read morePrabhag kra 17 madhe raviwar peth ,budhwar peth yethe shouchalay durusti vishyak kame karane
Prabhag kra 17 madhe raviwar peth ,budhwar peth yethe shouchalay durusti&#x0d vishyak kame karane
Read moreNana peth,rasta peth yethil shouchalay durusti karane
Nana peth,rasta peth yethil shouchalay durusti karane
Read moreNade galli va 13 nana peth ,21 nana peth shouchalay durusti karane
Nade galli va 13 nana peth ,21 nana peth shouchalay durusti karane
Read moreNade galli va 13 nana peth ,21 nana peth shouchalay durusti karane
Nade galli va 13 nana peth ,21 nana peth shouchalay durusti karane
Read morePrabhag kra 19 madhil bhawani peth parisaratil shouchalay durusti vishyak kame karane
Prabhag kra 19 madhil bhawani peth parisaratil shouchalay durusti vishyak kame&#x0d karane
Read moreof your Industry type