Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
708 Budhwar Peth Javalil Drainage Line Badalne.(Drainage)
|
| Description |
708 Budhwar Peth Javalil Drainage Line Badalne.(Drainage)
|
| Organisation | Government of Maharashtra |
| Tender Id | 2023_PMCP_919188_1 |
|
Reference Number |
PMC/DMC-5/VISHRAM/2023/98 |
| Tender Fee | 415 |
| EMD | 4000 |
| Tender Value | - |
| Place | DMC 5 OFFICE TILAK ROAD |
| Link |
View Original Tender Notice
https://mahatenders.gov.in |
| Start Date | July 03, 2023 14:30 |
| End Date |
Expired
12/07/2023
Expired 1149 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Prabhag kr.15 madhye sadasdhiv peth narayan peth shaniwar peth budhwar peth shukrawar peth yethil 450 mm vyasaparynat drainage line durusti karne v badalne.(drainage)
Prabhag kr.15 madhye sadasdhiv peth narayan peth shaniwar peth budhwar peth shukrawar peth yethil 450 mm vyasaparynat drainage line durusti karne v badalne.(drainage)
Read more708,709 budhwar peth yethe drainage line takne.(drainage)
708,709 budhwar peth yethe drainage line takne.(drainage)
Read moreSadashiv peth shukrawar peth budhwar peth yethe vividh thikani drainage line takne.(drainage)
Sadashiv peth shukrawar peth budhwar peth yethe vividh thikani drainage line takne.(drainage)
Read morePrabhag kr.25 madhye sadashiv peth narayan peth shaniwar peth budhwar peth shukrawar peth yethil junaya drainage line badalne v durusti karne v etar kame karne.(drainage)
Prabhag kr.25 madhye sadashiv peth narayan peth shaniwar peth budhwar peth shukrawar peth yethil junaya drainage line badalne v durusti karne v etar kame karne.(drainage)
Read moreBhausaheb rangari galli budhwar peth yethe drainage line takne.(drainage)
Bhausaheb rangari galli budhwar peth yethe drainage line takne.(drainage)
Read morePrabhag kr.15 budhwar peth parisarat drainage line takane.(drainage)
Prabhag kr.15 budhwar peth parisarat drainage line takane.(drainage)
Read morePrabhag kr.15 sadashiv peth shaniware peth budhwar peth narayan peth v shukrawar peth parisarat drainage line takane.(drainage)
Prabhag kr.15 sadashiv peth shaniware peth budhwar peth narayan peth v shukrawar peth parisarat drainage line takane.(drainage)
Read morePra.kr.17 madhil bhavani peth ,budhwar peth,shukrawar peth yethe drainage line durusti karane.
Pra.kr.17 madhil bhavani peth ,budhwar peth,shukrawar peth&#x0d yethe drainage line durusti karane.&#x0d
Read morePrabhag kr.15 shaniwar peth sadashiv peth narayan peth budhwar peth shukrawar peth parisarat drainage line vishyak kame karne.(drainage)
Prabhag kr.15 shaniwar peth sadashiv peth narayan peth budhwar peth shukrawar peth parisarat drainage line vishyak kame karne.(drainage)
Read more708/709 budhwar peth sakal press javal chember bandhne/durusti karne v tadnushanagik kame karne.(drainage)
708/709 budhwar peth sakal press javal chember bandhne/durusti karne v tadnushanagik kame karne.(drainage)
Read moreof your Industry type