Tender Details
Beyond this tender, use our platform to source any product, service, or solution.
Get direct quotes or register as a qualified provider.
| Particulars | Details |
|---|---|
| Title |
Highmust Installation,Anganwadi Sathi Khelani Kharedi Karne
|
| Description |
|
| Organisation | Department of Panchayati Raj | |
| Tender Id | GEM/2024/B/4769252 |
|
Reference Number |
- |
| Tender Fee | - |
| EMD | - |
| Tender Value | - |
| Place | |
| Link |
View Original Tender Notice
https://bidplus.gem.gov.in/all-bids |
| Start Date | March 12, 2024 20:48 |
| End Date |
Expired
22/03/2024
Expired 896 days ago |
Tender Support
Get help with filing, GeM registration, documents, or relevant tender alerts.
Award of Contract & Bid Results
NIYURA TECHNOLOGIES PRIVATE LIMITEDNEXTGENT T TRADING COMPANYGLOBAL LINK TRADERS...
Ordered Items & Contract Pricing
| Product | Brand | Model | Ordered Quantity | Price |
|---|---|---|---|---|
| BPE 650VA | BPE | BPE 650VA | 2 | ₹ 3216.000 |
| DLINK SWITCH 8 PORT | D-Link | DES-1008C 10/100 Mbps Unmanaged Switch Network Switch | 6 | ₹ 4974.000 |
| RICOH Toner type 1230D Black | RICOH | RICOH Toner type 1230D Black | 5 | ₹ 21905.000 |
| HP 12A Black Original LaserJet Toner Cartridge Q2612AC | hp | HP 12A Black Original LaserJet Toner Cartridge Q2612AC | 10 | ₹ 42650.000 |
| FEVICOL SQUEEZY BOTTLE 200 gm | Fevicol | NAT-FEVICOL SQUEEZY BOTTLE 200 gm -A-I | 300 | ₹ 20250.000 |
| Luminous PC 18042 - 150AH Tubular Battery | LUMINOUS | Luminous PC 18042 - 150AH Tubular Battery with 42* months warrenty | 1 | ₹ 13850.000 |
| Nanochecker 710 | NANOCHECKER 710 | Nanochecker 710 | 1 | ₹ 349000.000 |
| JK | J K | Jk Easy Copier | 300 | ₹ 48897.000 |
| Lotus Eazy Ruled Register Hard Bound 96 Page 180 x 295 mm | LOTUS | Lotus Eazy 96 PAGES | 30 | ₹ 1080.000 |
| jungle boot direct moulded pu sole in pairs | Sk | SK | 13 | ₹ 4550.000 |
| Samsungtonercartridge MLT-D101S | SAMSUNG | MLT-D101S | 20 | ₹ 35900.000 |
| Notebook Computers-Laptop | Lenovo | Lenovo Notebook V110-i3 6th gen processor, 4GB RAM, 1TB HDD, 15.6" ,Win10pro,3 yrs | 5 | ₹ 165000.000 |
| Electronic Weighing Scale - Capacity 20 kg, Accuracy 5 g | PHOENIX | SMART-20 | 9 | ₹ 31500.000 |
| VIM SOAP | Vim | VIM SOAP | 50 | ₹ 1000.000 |
| spectra FS paper | Trident Paper FS | spectra FS 75 gsm | 100 | ₹ 21000.000 |
| COPIER PAPER A4 75 GSM CT | Trident | TRIDENT SPECTRA | 100 | ₹ 17550.000 |
| Bajaj Faratta 500mm Grey Pedestal Fan | BAJAJ | Bajaj Faratta 500mm Grey Pedestal Fan | 2 | ₹ 6599.980 |
| WONDER TAPE 2" 35 MTR TRASPARENT TAPE | wonder | WONDER TAPE 2" 35 MTR TRASPARENT TAPE | 100 | ₹ 2200.000 |
| HP LaserJet Pro P1108 Printer | hp | HP LaserJet Pro P1108 | 2 | ₹ 17600.000 |
| Rubber Gloves | NA | Rubber Gloves | 100 | ₹ 5900.000 |
Anganwadi kariya khelani kharedi karne at. mop ta.risod dist. washim
Anganwadi kariya khelani kharedi karne at. mop ta.risod dist. washim
Read moreGruhavibhaga sathi sadhan samagri kharedi karne -1,gruhavibhaga sathi sadhan samagri kharedi karne-
Read more
Nm police sathi sangnak sanch kharedi karne-1,nm police sathi sangnak sanch kharedi karne-2,nm poli
Read more
Z.p.school sahity va khelani kharedi karne va arogy kendrasathi sahity kharedi karne at. mop ta.risod dist. washim
Z.p.school sahity va khelani kharedi karne va arogy kendrasathi sahity kharedi karne at. mop ta.risod dist. washim
Read moreSamaj sudharak books mpsc books story books,anganwadi sahitya bauddhik khelani,anganwadi sathi 40in
Read more
N p partur sathi agnishaman balkatikaran antargatsahitya kharedi karne
N p partur sathi agnishaman balkatikaran antargatsahitya kharedi karne
Read moreTanker,fogging machine,anganwadi sathi projector,electric pole,led tv,anganwadi daftar kharedi,anga
Read more
Pune manapachya primary education kadil vividh school sathi sharirik shikshan sahitya kharedi karne.
Pune manapachya primary education kadil vividh school sathi sharirik shikshan sahitya kharedi karne.
Read morePune manapachya primary education kadil 3 kridaniketan school sathi krida sahitya kharedi karne.
Pune manapachya primary education kadil 3 kridaniketan school sathi krida sahitya kharedi karne.
Read moreAnganwadi mutari shauchalay durusti karne 2.anganwadi sathi mutari v shauchalay karane
Anganwadi mutari shauchalay durusti karne 2.anganwadi sathi mutari v shauchalay karane
Read moreof your Industry type